Sunday, October 17, 2021

టాస్ గెలిచి బౌలింగ్ ఎంచుకున్న కేకేఆర్


ఐపీఎల్‌ 2021 క్వాలిఫైయర్‌ 2 మ్యాచ్‌ లో భాగంగా ఇవాళ కోల్‌ కత్తా నైట్‌ రైడర్స్‌ మరియు ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్‌ జట్ల మధ్య పోరు జరుగనుంది. ఈ మ్యాచ్‌ షార్జా వేదికగా జరుగుతుండగా… కాసేపటి క్రితమే ఈ మ్యాచ్ టాస్‌ ప్రక్రియ ముగిసింది. అయితే.. ఇందులో టాస్‌ గెలిచిన… కేకేఆర్‌ జట్టు మొదట బౌలింగ్‌ చేయాలని నిర్ణయం తీసుకుంది.దీంతో ఢిల్లీ జట్టు మొదట బ్యాటింగ్‌ కు దిగనుంది.

జట్ల వివరాలు :

ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్ : పృథ్వీ షా, శిఖర్ ధావన్, శ్రేయస్ అయ్యర్, రిషబ్ పంత్ (w/c), మార్కస్ స్టోయినిస్, షిమ్రాన్ హెట్మీర్, అక్సర్ పటేల్, రవిచంద్రన్ అశ్విన్, కాగిసో రబాడ, అవేశ్ ఖాన్, అన్రిచ్ నార్త్జే

కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ : శుబ్మన్ గిల్, వెంకటేశ్ అయ్యర్, రాహుల్ త్రిపాఠి, నితీష్ రాణా, ఇయోన్ మోర్గాన్ (సి), దినేష్ కార్తీక్ (డబ్ల్యూ), సునీల్ నరైన్, షకీబ్ అల్ హసన్, లాకీ ఫెర్గూసన్, శివమ్ మావి, వరుణ్ చాకరవర్తి

Related Articles

Latest Articles